GTA [N]ight - [P]arty Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เก่งมากเข้ามาดูครับ

MonkEY_SixReR
nook_za
RathainKira
gtacrab
8 posters

Go down

เก่งมากเข้ามาดูครับ Empty เก่งมากเข้ามาดูครับ

ตั้งหัวข้อ  gtacrab Thu 17 Dec 2009, 15:07

เซิฟอ่ะครับ เปิดไม่ว่า

ก๊อบรูปอ่ะครับ ไม่ขออนุญาติกันหน่อยหรอครับ อย่าต่ำเกินนะครับ

ถ้าล้ำเส้นมากไป ก็ระวังไว้นะครับ เซิฟอาจอยู่ไม่ได้นาน

ก็รู้ ๆ กันอยู่ว่าเป็นใคร ก็อย่ามากไปนะครับ มากไปผมรับไม่ได้ระวังนะครับ

แค่การดึงคนมันก็มากพอแล้วนะครับ

Amilrez_Lazerp คงรู้ดีนะครับ

gtacrab
Member
Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

เก่งมากเข้ามาดูครับ Empty Re: เก่งมากเข้ามาดูครับ

ตั้งหัวข้อ  RathainKira Thu 17 Dec 2009, 17:34

รูปอะไรครับ
RathainKira
RathainKira
Admin
Admin

เก่งมากเข้ามาดูครับ Empty Re: เก่งมากเข้ามาดูครับ

ตั้งหัวข้อ  nook_za Sun 20 Dec 2009, 19:57

ไอ้ควายมืงอะต่ำมั้งตั้งทำพ่อมืงสัดพอกุไปดูเซิฟมืงก็ไม่เห็นมีควยไรถุ้ยไอ้สวะอย่ามาเซิฟคนอื่นดิ nook_za ทีนั้นทำเป็นครับจะอ้วกวะไอ้ควายกลับไปเซิฟมืงไป
nook_za
nook_za
Member
Member

ตั้งหัวข้อ  MonkEY_SixReR Mon 21 Dec 2009, 21:11

วู๊ สร้างเรื่องทำให้เซิฟเราเสื่อมเสีย นิ มั่วจิง
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Member
Member

ตั้งหัวข้อ  nook_za Sat 26 Dec 2009, 09:55

gtacrab พิมพ์ว่า:เซิฟอ่ะครับ เปิดไม่ว่า

ก๊อบรูปอ่ะครับ ไม่ขออนุญาติกันหน่อยหรอครับ อย่าต่ำเกินนะครับ

ถ้าล้ำเส้นมากไป ก็ระวังไว้นะครับ เซิฟอาจอยู่ไม่ได้นาน

ก็รู้ ๆ กันอยู่ว่าเป็นใคร ก็อย่ามากไปนะครับ มากไปผมรับไม่ได้ระวังนะครับ

แค่การดึงคนมันก็มากพอแล้วนะครับ

Amilrez_Lazerp คงรู้ดีนะครับ

ที่มืงว่านะ ว่า เซิฟอ่ะครับ เปิดไม่ว่า มืงเป็นลูกเจ้าของ samp หรอวะ ไอ้เหี้ย แล้วพวกกูไปก๊อบไรมืงไอ้ควาย สมองแบบมืงกลับเซิฟไปซะ ไอ้เหี้ย
nook_za
nook_za
Member
Member

ตั้งหัวข้อ  gtacrab Sat 26 Dec 2009, 18:16

คือพวกมึงอ่ะไม่เคยสำนึกเลยใช่มะ มึงถามไอเจ ดู มึงก๊อบรุป ก๊อบ โพสกูใช่ไหม ชื่อเซิฟก็ลอกกูมา

มึงแน่ใช่ไหม ไอ nook_za มึงเจอกูไหม TS หรือมึงโทรหากูมึงเอาไหม มึงแน่มึงเจอกู มึงอย่าดีแต่ปากกู บอกแค่นี้

มึงเก่งได้ในนี้หรอ มึงจำไว้ว่า เซิฟกูอ่ะเปิดนาน มึงอย่ากลับมาง้อกูแล้วกัน วันนั้นมาถึงเมื่อไหร่มึงสำนึกไว้ว่า การกระทำที่มึงทำอยู่คือ การก๊อบปี้ มีคนอย่างพวกมึงอ่ะ

ไม่สำนึกอะไรเลย มึงคิดบ้างนะว่า กูลงทุนทำเซิฟกูแค่ไหน มึงได้แต่ลอก ได้แต่ก๊อบ มึงคิดถึงกูบ้างนะ

gtacrab
Member
Member

ตั้งหัวข้อ  RathainKira Sun 27 Dec 2009, 13:22

gtacrab พิมพ์ว่า:คือพวกมึงอ่ะไม่เคยสำนึกเลยใช่มะ มึงถามไอเจ ดู มึงก๊อบรุป ก๊อบ โพสกูใช่ไหม ชื่อเซิฟก็ลอกกูมา

มึงแน่ใช่ไหม ไอ nook_za มึงเจอกูไหม TS หรือมึงโทรหากูมึงเอาไหม มึงแน่มึงเจอกู มึงอย่าดีแต่ปากกู บอกแค่นี้

มึงเก่งได้ในนี้หรอ มึงจำไว้ว่า เซิฟกูอ่ะเปิดนาน มึงอย่ากลับมาง้อกูแล้วกัน วันนั้นมาถึงเมื่อไหร่มึงสำนึกไว้ว่า การกระทำที่มึงทำอยู่คือ การก๊อบปี้ มีคนอย่างพวกมึงอ่ะ

ไม่สำนึกอะไรเลย มึงคิดบ้างนะว่า กูลงทุนทำเซิฟกูแค่ไหน มึงได้แต่ลอก ได้แต่ก๊อบ มึงคิดถึงกูบ้างนะ

ก็อปอะไรหว่างง
RathainKira
RathainKira
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  [F]ree[D]oM___ Sun 27 Dec 2009, 18:18

gtacrab พิมพ์ว่า:คือพวกมึงอ่ะไม่เคยสำนึกเลยใช่มะ มึงถามไอเจ ดู มึงก๊อบรุป ก๊อบ โพสกูใช่ไหม ชื่อเซิฟก็ลอกกูมา

ถ้าก็อปมัน จะgtacrab ดิ คุน อันนี้ มัน gta [N]ight - [P]arty เขาวางโปรเจ็คกันนานแล้วคุนแต่กำลังหาเงินเช่าcoloกันอยู่คุนอยู่มากงก็อปรูปก็อปชือ่อะไรหะถามจิงสคิปก็ไม่ได้ลอกมึงอ่ะบ้าป่าวเจอกุข้างนอกได้หวะ ถ้าจะมา เอา พวก มาเยอะๆ นะ กุจะยิงทิ้งให้หมดเลย พวก สวะ สัง คมถ้าคิดว่าเซิฟมึงเทพมึงก็เปิดไปอย่ามายุ่งกับเซิฟพวกกูกลัวเซิฟพวกกูดีกว่าเซิฟมึงไงเซิฟกูก็ไม่ได้ไปโฆษณาเซิฟไครไม่เกรียนแบบมึงเซิฟมึงยังมา ซิบ แจก IP อยู่ เลย ควาย
[F]ree[D]oM___
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  RathainKira Sun 27 Dec 2009, 18:25

[F]ree[D]oM___ พิมพ์ว่า:

ถ้าก็อปมัน จะgtacrab ดิ คุน อันนี้ มัน gta [N]ight - [P]arty เขาวางโปรเจ็คกันนานแล้วคุนแต่กำลังหาเงินเช่าcoloกันอยู่คุนอยู่มากงก็อปรูปก็อปชือ่อะไรหะถามจิงสคิปก็ไม่ได้ลอกมึงอ่ะบ้าป่าวเจอกุข้างนอกได้หวะ ถ้าจะมา เอา พวก มาเยอะๆ นะ กุจะยิงทิ้งให้หมดเลย พวก สวะ สัง คมถ้าคิดว่าเซิฟมึงเทพมึงก็เปิดไปอย่ามายุ่งกับเซิฟพวกกูกลัวเซิฟพวกกูดีกว่าเซิฟมึงไงเซิฟกูก็ไม่ได้ไปโฆษณาเซิฟไครไม่เกรียนแบบมึงเซิฟมึงยังมา ซิบ แจก IP อยู่ เลย ควาย

เรื่องไรหว่างง
RathainKira
RathainKira
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  nook_za Sun 27 Dec 2009, 18:58

มืงว่าเซิฟมืงดีแล้วหรอวะที่กุไปง้อมืง แล้วพวกกุไปก๊อปไรมืงมาสัส เหี้ย ควาย สคิปไม่ก๊อปไรมารูปก็ไม่ได้ก๊อป ไอ้เหี้ย มาป๊าว ts สัส มาดิเห้ยเคลียไปเลยควายอย่าเก่งแต่ในบอร์ด (ไอ้เหี้ยอย่ามายุ่งกับเซิฟพวกกู)
nook_za
nook_za
Member
Member

ตั้งหัวข้อ  [F]ree[D]oM___ Sun 27 Dec 2009, 19:09

nook_za พิมพ์ว่า:มืงว่าเซิฟมืงดีแล้วหรอวะที่กุไปง้อมืง แล้วพวกกุไปก๊อปไรมืงมาสัส เหี้ย ควาย สคิปไม่ก๊อปไรมารูปก็ไม่ได้ก๊อป ไอ้เหี้ย มาป๊าว ts สัส มาดิเห้ยเคลียไปเลยควายอย่าเก่งแต่ในบอร์ด (ไอ้เหี้ยอย่ามายุ่งกับเซิฟพวกกู)

ปัญญาอ่อนหวะกุว่าแน่จิงออกมาเจอกันเลยดีกว่าว่ะพาพวกมาเยอะๆนะสัส
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  RathainKira Sun 27 Dec 2009, 22:40

[F]ree[D]oM___ พิมพ์ว่า:
nook_za พิมพ์ว่า:มืงว่าเซิฟมืงดีแล้วหรอวะที่กุไปง้อมืง แล้วพวกกุไปก๊อปไรมืงมาสัส เหี้ย ควาย สคิปไม่ก๊อปไรมารูปก็ไม่ได้ก๊อป ไอ้เหี้ย มาป๊าว ts สัส มาดิเห้ยเคลียไปเลยควายอย่าเก่งแต่ในบอร์ด (ไอ้เหี้ยอย่ามายุ่งกับเซิฟพวกกู)

ปัญญาอ่อนหวะกุว่าแน่จิงออกมาเจอกันเลยดีกว่าว่ะพาพวกมาเยอะๆนะสัส

แต่งเรื่องไม่ดีนะครับ
RathainKira
RathainKira
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ  pipemaninw Tue 29 Dec 2009, 10:57

555 ผมรู้แล้วใคร Snova_... ไรเนี่ยละผมว่าน่ะแล้วอีกคน มีคนจะเป้นแอดมินเขาก็ขู่ผมอย่างงี้แล้ว Snova เคยมาบอกในเกมเป็น IP ไรไม่รู้

จากผม Saksila_Ramanudom

pipemaninw
Member
Member

ตั้งหัวข้อ  Nutthakorn_Buain Sun 10 Jan 2010, 14:33

ปัญหาคนปัญญาอ่อนกับคนบ้าเเจ้งว่ามาก๊อปรูปเห้อๆ Laughing
Nutthakorn_Buain
Nutthakorn_Buain
Member
Member

: 28

ตั้งหัวข้อ  AdminSkzschool Wed 23 Jun 2010, 20:43

ก็อบตรงไหนครับ

Skzschool_Missun
AdminSkzschool
AdminSkzschool
Admin
Admin

เหรียญ : เก่งมากเข้ามาดูครับ 449f6c936d321b36f14588a3f82fd4c94g

ขึ้นไปข้างบน