GTA [N]ight - [P]arty Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เลือกผมเบอ 1

2 posters

Go down

เลือกผมเบอ 1 Empty เลือกผมเบอ 1

ตั้งหัวข้อ  aekrunawau Sat 12 Dec 2009, 03:23

affraid เลือกผมเบอ 1

1.ช่วยประชาชนคือลดภาษีให้ประชาชนให้ความเป็นธรรมต่อประชาชนเมื่อถูกทางรัฐรักแกหรือเห็นแก่ได้
2.ให้เงินอุตหนุนทางรัฐเมือทำผลงานดี จัดหาคนทางรัฐที่มีคุณภาพ (ไม่เกรียน) ทำตตามกฎ ไครมีผลงานดีมีความรับผิดชอบ ทำตามหน้าที่ อย่างถูกต้อง มีโบนัดให้ ตลอด ออนบ่อยแจกเละเงิน ให้เป็นกรณีพิเศษ อย่างงาย
3.จะดูแลเรื่องลีค อย่างดี ดูว่าถ้าลีคคนไหนไม่มาออนโดยไม่บอกล่วงหน้าขาดเกิน 3 วัน เหลือ จะไล่ออกทันที และเปรียนลีคคนใหม่ทันที่เพื่อความสะดวกของคนในเซิปและเด็กใหม่เมื่อต้องการเจอลีค
4.จะให้ข้อมูลต่างๆให้แก่ประชาชนทุกคน ช่วยหรือเด็กใหม่ แนะนำข้อมูลในเกมทุกอย่าง ที่รู้ หรือถามมา
5.ช่วยดูแลและเป็นกำลังหนุ่นทางรัฐเมื่อเกิดเหตุการต่างๆช่วยเป็นส่วนหนึ่งเป็นกองกำลังให้ทางรัฐ
6.ผมออนทุกวัน ยกเว้น ติดสอบ เน็ตหอกาก(คนในหอเกรียน) กลับบ้านหรือะไรที่ไม่สามารถยกเลิกได้จิงๆ เท่านั้น
7.มีเงินอุตหนุนให้กับทุกแก๊ง เพื่อสร้างอำนาจ สร้างความมั่งคงให้กับแก๊ง

king
เลือกผมเบอร์ 1 พูดจิง ทำจิงตูไม่ได้โม้ๆๆๆๆๆๆๆ
king

aekrunawau
Member
Member

: 35

ขึ้นไปข้างบน Go down

เลือกผมเบอ 1 Empty Re: เลือกผมเบอ 1

ตั้งหัวข้อ  AdminSkzschool Wed 23 Jun 2010, 20:53

น่าสน นโยบายดีนะ

Skzschool_Missun
AdminSkzschool
AdminSkzschool
Admin
Admin

เหรียญ : เลือกผมเบอ 1 449f6c936d321b36f14588a3f82fd4c94g

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน